JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
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TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwataarifu waombaji
kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kati ya tarehe 17-12-2022 na tarehe 04-10-2023
kuwa matokeo ya waombaji kazi waliofaulu usaili huo ni kama yalivyoorodheshwa katika
tangazo hili. Orodha ya majina haya pia inajumuisha baadhi ya wasailiwa waliokuwa kwenye
kanzidata (Database) kwa kada mbalimbali ambao wamepangiwa vituo vya kazi baada ya
nafasi kupatikana.

Waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuchukua barua za kupangiwa kituo cha kazi katika
Ofisi za Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma zilizopo katika Chuo Kikuu cha
Dodoma (UDOM) kwenye Majengo ya Dkt. Asha Rose Migiro, Masjala ya wazi ndani ya siku
saba kutoka tarehe ya tangazo hili na baada ya hapo barua ambazo hazitachukuliwa na
wahusika zitatumwa kupitia anuani zao za Posta.

Aidha, waombaiji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa
Mwaijiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa
na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili
vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira. Kwa wale ambao majina yao hayapo
katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite

kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.



NA MAMLAKA YA AJIRA KADA MAJINA YA WALIOITWA KAZINI
1 Bodi ya Taifa ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu DRIVER Il
Tanzania(NBAA) 1. MAJURA KAFUMU MWIJARUBI
2 Bodi ya Mkonge Tanzania (TSB) DRIVER I
1. SAIDI MOHAMEDI MBAGATA
3 Bodi ya Mkonge Tanzania (TSB) DRIVER Il
1. ISAAC EDMUND MWAMBENJA
4 | Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro DRIVER I
1. FRETCHA HERI ALAWA
2. SAMWEL ELIAS KAMBI
3. EZEKIEL ARFAKSAD NDILANHA
5 | Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika AUDIT OFFICER 1l
(COASCO) 1. ELICE SAMWELI MMARI
6 | Shirika la Ukaguzi na Usimamizi wa Vyama vya Ushirika AUDIT OFFICER Il
(COASCO) 1. JESCA ESAU NGOWI
2. LEONARD PASCHAL SWAI
7 Pharmacy Council of Tanzania (PCT) AFISA HESABU DARAJA LA Il (ACCOUNTS
OFFICER II) 1. EUSEBIA ALOYCE MWAIJALA
8 | Katibu Tawala Mkoa wa Rukwa DRIVER I
1. RICHARD EMANUEL MSHIMATA
2. LAST YARED SELLI
3. MAKUNJA CHRISTOPHER
MAKUNJA
9 | Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) DRIVER Il
1. DOTTO EDWARD NDAGA
2. MOHAMEDI AJALI IBRAHIMU
3. RAZACK ABDUL MWACHA
10 [ Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) DRIVER Il
1. HAMZA ABRAHAM
NGOMANDODO
2. TUWA MBWANA MWAUSHANGA
11 | Taasisi ya Moyo ya Jakaya Kikwete (JKCI) MUUGUZI DARAJA LA Il
1. JOHN NGALABUTO DAUDI
2. ADAMU SADI SINGANA
12 | Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi wa Umma DRIVER Il
1. ALPHA EMMANUEL
MWANGOLIKA
2. MDOE EMANUEL MOHAMED
3. JOSEPHAT JULIUS BABWEBEIYA
13 | Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) EXAMINATIONS OFFICER II- BIBLE
KNOWLEDGE 1. NUHU PETER CHODOTA
14 | Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) EXAMINATIONS OFFICER II- CHINESE
LANGUAGE 1. CRECENCIA VALLENTINE
MWANILWA
15 | Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) EXAMINATIONS OFFICER II- PHYSICAL
EDUCATION 1. GIDION KATHBETH MWOGOFI
16 [ Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) REGISTRATION OFFICER Il
1. KELVIN JAMES MASOLWA
2. ERICK OTIHENO IGNATUS
17 | Baraza la Mitihani la Tanzania (NECTA) RECEPTIONIST/ TELEPHONE OPERATOR I

1. VIVIAN EMMANUEL CHUMA

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA




