JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO

Unapojibu Tafadhali Taja:

Kumb Na.BDC/4/32/VOL.1I/146 15/04/2024

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo amepokea kibali cha Ajira
Mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora chenye kumb.Na. FA.228/613/01/B/003 cha terehe 15/03/2024.

Hivyo, anawatangazia Watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi 04 za

1.0MTENDAJI WA KI1J1JI DARAJA LA Il - (NAFASI 04)

1.2 SIFA ZA MWOMBAJI.

e Awe na elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).

e Awe na cheti cha Astashahada (Technician Certificate- NTA LEVEL 5) katika moja
ya fani zifuatazo: - Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa

Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

1.3 MAJUKUMU YA KAZI.
i.  Mtendaji na Mshauri Mkuu wa Serikali ya kijiji na Kamati zake katika kupanga mipango
ya maendeleo na utekelezaji wake.
ii.  Mlinzi wa Amani na msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.
iii.  Kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Kijiji
iv.  Kuratibu Sera na kanuni pamoja na kusimamia utekelezaji wa mipango ya Kkijiji.
v.  Kuratibu na kusimamia matumizi Bora ya nguvu kazi.
vi.  Kusimamia ukusanyaji wa kumbukumbu za walipa kodi, wataalamu mbalimbali na
NGO’S zilizopo katika kijiji.



vii.  Kuratibu vikao vya maendeleo ya Kkijiji vinavyowahusisha wananchi na wataalamu walio
katika kijiji chako.
viii.  Kusimamia na kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika kijiji chako.
ix.  kuwa katibu wa Serikali ya kijiji.

1.4MSHAHARA.
e Kwa kuzingatia Ngazi ya Mishahara ya Serikali yaani TGS B

MASHARTI KWA UJUMLA.

i.  Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka 18 na
usiozidi miaka 45 isipokuwa kwa wale tu walioko kazini Serikalini;

ii. Waombaji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa
kuainisha kwenye Mfumo wa kuombea ajira ulemavu walionao kwa ajili ya
taarifa kwa Sekretarieti ya Ajira Katika Utumishi wa Umma,;

iii. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum Vitae)
yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya Barua Pepe
(E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika;

iv. Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma na wamejipatia Sifa za kuingilia katika
kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi ya kazi kwa
waajiri wao na waajiri wao wajiridhishe ipasavyo.

v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail C.V) yenye anuani
na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (referees) watatu
wa kuaminika;

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma vilivyothibitishwa na
Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne au Sita kwa wale waliofikia
kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi
husika. Postgraduate/Degree/Advanced Diploma/Diploma/Certificates, - Cheti
cha mtihani wa Kidato cha IV na VI, - Computer Certificate, - Vyeti vya
Kitaaluma (Professional Certificate from Respective Boards);

vii. “Testmonial®, “Provisional Results®, “Statement of results“, hati ya matokeo ya Kidato
cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA.

viii. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa

kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.



Xx. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia walioko katika
Utumishi wa Umma wasiombe na wanatakiwa kuzingatia maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC.45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba, 2010.

xi. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.

xii. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 26 Aprili, 2024.

xiii. MUHIMU: Kumbuka kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na

vya Elimu, aidha anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendayji,
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 70,
BIHARAMULO.

xiv. Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye Mfumo wa Kieletroniki wa Ajira (Recruitment
Portal) kupitia anuani ifuatayo: https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia inapatikana
kwenye Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa “Recruitment
Portal").

xv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

xvi.Limetolewa na;

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA BIHARAMULO.
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