
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

21-04-2024Kumb.Na.JA.9/259/01/A/515,

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi (VETA) anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa

kuendeshwa kuanzia tarehe 23-04-2024 hadi 07-05-2024 hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji

kazi watakaofaulu usaili huo.Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo

yafuatayo:-

1.  Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo

usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada. 

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

3. Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;  

4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga

kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria au barua ya utambulisho kutoka

Serikali ya Mtaa/Kijiji unachotoka.

5. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,

Astashahada, Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za

Mwombaji.

6. Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza

matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA

HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.

8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

9.  Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na

Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)

10. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi

vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya

tangazo husika.



11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti

vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba

ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa iku ya usaili

13. Wasailiwa wote mnajulishwa kuwa hali ya hewa ya Jiji la Dodoma ni baridi hivyo mnashauriwa kuvaa

nguo zinazohimili hali ya hewa ya ubaridi.



RATIBA YA USAILI WA MCHUJO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
ELECTRICAL INSTALLATION 27-04-2024 07:00 AM

COLLEGE OF INFORMATICS AND
VIRTUAL EDUCATION (CIVE)
CHUO KIKUU CHA DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
ELECTRONICS 27-04-2024 07:00 AM

COLLEGE OF INFORMATICS AND
VIRTUAL EDUCATION (CIVE)
CHUO KIKUU CHA DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
WELDING AND METAL
FABRICATION

27-04-2024 07:00 AM
COLLEGE OF INFORMATICS AND
VIRTUAL EDUCATION (CIVE)
CHUO KIKUU CHA DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
FITTER MECHANICS 27-04-2024 07:00 AM

COLLEGE OF INFORMATICS AND
VIRTUAL EDUCATION (CIVE)
CHUO KIKUU CHA DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – ELECTRICAL
INSTALLATION

04-05-2024 07:00 AM UDOM - CBSL CAFE THEATRE 3

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
INFORMATION AND
COMMUNICATION TECHNOLOGY

27-04-2024 07:00 AM
COLLEGE OF INFORMATICS AND
VIRTUAL EDUCATION (CIVE)
CHUO KIKUU CHA DODOMA

RATIBA YA USAILI WA VITENDO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
ELECTRICAL INSTALLATION 28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
ELECTRONICS 28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
WELDING AND METAL
FABRICATION

28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
FITTER MECHANICS 28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – ELECTRICAL
INSTALLATION

05-05-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER - PLUMBING AND PIPE
FITTING

23-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – ELECTRONICS 28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA) COOK II 23-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
INFORMATION AND
COMMUNICATION TECHNOLOGY

28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
SECRETARIAL STUDIES 28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – SECRETARIAL
STUDIES

27-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – INFORMATION AND
COMMUNICATION TECHNOLOGY

28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA

RATIBA YA USAILI WA MAHOJIANO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
ELECTRICAL INSTALLATION 30-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA

DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
ELECTRONICS 30-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA

DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
WELDING AND METAL
FABRICATION

30-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
FITTER MECHANICS 29-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA

DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – ELECTRICAL
INSTALLATION

07-05-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
DODOMA



Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER - PLUMBING AND PIPE
FITTING

25-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – ELECTRONICS 29-04-2024 07:00 AM SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA) COOK II 25-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA

DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
INFORMATION AND
COMMUNICATION TECHNOLOGY

29-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER II –
SECRETARIAL STUDIES 29-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA

DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – SECRETARIAL
STUDIES

29-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
DODOMA

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

ASSISTANT VOCATIONAL
TEACHER – INFORMATION AND
COMMUNICATION TECHNOLOGY

29-04-2024 07:00 AM OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
DODOMA



MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: VOCATIONAL TEACHER II – ELECTRICAL INSTALLATION
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 27-04-2024 07:00 AM
MAHALI: COLLEGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE) CHUO KIKUU CHA
DODOMA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 30-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 ALLAN AUGUSTINE BARONGO P.O Box 8, Nyamagana, Mwanza

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: VOCATIONAL TEACHER II – ELECTRONICS
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 27-04-2024 07:00 AM
MAHALI: COLLEGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE) CHUO KIKUU CHA
DODOMA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 30-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 ALLAN AUGUSTINE BARONGO P.O Box 8, Nyamagana, Mwanza

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: VOCATIONAL TEACHER II – WELDING AND METAL FABRICATION
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 27-04-2024 07:00 AM
MAHALI: COLLEGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE) CHUO KIKUU CHA
DODOMA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 30-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 HEZRON OLUMIRAH KIHUNRWA P.O Box 296, Arusha, Arusha

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA) 
KADA: VOCATIONAL TEACHER II – FITTER MECHANICS 

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 27-04-2024 07:00 AM 

MAHALI: COLLEGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE) CHUO KIKUU CHA



DODOMA 

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM 

MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA 

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 29-04-2024 07:00 AM 

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 HEZRON OLUMIRAH KIHUNRWA P.O Box 296, Arusha, Arusha

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER – ELECTRICAL INSTALLATION
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 04-05-2024 07:00 AM
MAHALI: UDOM - CBSL CAFE THEATRE 3
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 05-05-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 07-05-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 FREDI CHRISTOM KOMBA P.O Box 110, Kilosa, Morogoro. 2 GEORGE ANDREW KILABUKO. P.O Box 1657, Nyamagana,

Mwanza.

3 JOHN LAMECK BASALY P.O Box 7847, Ilala, Dar es

Salaam

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER - PLUMBING AND PIPE FITTING
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: HAKUNA
MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 23-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 25-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 DAUDI JOHN KUSENTA P.O Box 1204, Muheza, Tanga

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA) 
KADA: ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER – ELECTRONICS 

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: HAKUNA 

MAHALI: HAKUNA 

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM 

MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA 

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 29-04-2024 07:00 AM



MAHALI: SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 HOSEA BIDOMA STEVEN P.O Box 40399, Ilala, Dar es Salaam

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: COOK II
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: HAKUNA
MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 23-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 25-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 NICOLAUS GASPER LYATUU P.O Box 1434, Arusha, Arusha. 2 SHEILA JUMANNE MFINANGA. P.O Box 9, Same, Kilimanjaro.

3 STEVEN AMINI MSUYA P.O Box 330, Mwanga,

Kilimanjaro

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: VOCATIONAL TEACHER II – INFORMATION AND COMMUNICATION TECHNOLOGY
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 27-04-2024 07:00 AM
MAHALI: COLLEGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE) CHUO KIKUU CHA
DODOMA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 29-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 CHARLES WILSON MARKO P.O Box 466, Morogoro,

Morogoro.

2 DAVID CHRISTOPHER

MLOLWA.

P.O Box 00, Kinondoni, Dar es

Salaam.

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: VOCATIONAL TEACHER II – SECRETARIAL STUDIES
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: HAKUNA
MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 29-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA) 
KADA: ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER – SECRETARIAL STUDIES



TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: HAKUNA 

MAHALI: HAKUNA 

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 27-04-2024 07:00 AM 

MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA 

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 29-04-2024 07:00 AM 

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 JOHANITHA JOHN MUGANGO 0

MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)
KADA: ASSISTANT VOCATIONAL TEACHER – INFORMATION AND COMMUNICATION
TECHNOLOGY
TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: HAKUNA
MAHALI: HAKUNA
TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM
MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA
TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 29-04-2024 07:00 AM
MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
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