JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA

Kumb. Na.JA.9/259/01/A/518 23-04-2024

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma kwa niaba ya Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA) anapenda kuwataarifu Waombaji Kazi wote walioomba kazi kuwa usaili unatarajiwa
kuendeshwa kuanzia tarehe 27-04-2024 hadi 30-04-2024 hatimaye kuwapangia vituo vya kazi waombaji
kazi watakaofaulu usaili huo.Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo
yafuatayo:-

1.

Usaili utafanyika kuanzia tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili muda na sehemu ambapo
usaili utafanyika umeainishwa kwa kila Kada.

2. Kila msailiwa anatakiwa kufika kwenye eneo la usaili akiwa amevaa Barakoa (Mask)

Kila Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi;

4. Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi, Kitambulisho cha Mpiga

kura,Kitambulisho cha kazi,Kitambulisho cha Uraia, Hati ya kusafiria au barua ya utambulisho kutoka
Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI, kuanzia cheti cha kuzaliwa,kidato cha IV, VI,
Astashahada, Stashahada,Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za
Mwombaji.

Wasailiwa watakaowasilisha Testimonials, Provisional Results, Statement of results, hatiza
matokeo za kidato cha IV na VI (form V and form VI results slips) HAVITAKUBALIWA NA
HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILI.

7. Kila msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi.

8. Kila Msailiwa azingatie tarehe, muda na mahali alipopangiwa kufanyia usaili.

Kwa waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na
Mamlaka husika (kama TCU, NACTE au NECTA)

10. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi

vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya
tangazo husika.



11. Kwa kada ambazo wanatakiwa kusajiliwa na Bodi zao za Kitaaluma wanapaswa kuja na vyeti
vyao Halisi vya Usajili pamoja na Leseni za kufanyia kazi.

12. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao na kunakili namba
ya mtihani kwa kuwa namba hizo hazitatolewa iku ya usaili

13. Wasailiwa wote mnajulishwa kuwa hali ya hewa ya Jiji la Dodoma ni baridi hivyo mnashauriwa kuvaa
nguo zinazohimili hali ya hewa ya ubaridi.



RATIBA YA USAILI WA MCHUJO

MWAJIRI

KADA

TAREHE YA USAILI

MAHALI

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER Il —
WELDING AND METAL
FABRICATION

27-04-2024 07:00 AM

COLLEGE OF INFORMATICS AND
VIRTUAL EDUCATION (CIVE)
CHUO KIKUU CHA DODOMA

RATIBA YA USA

ILI WA VITENDO

MWAJIRI KADA TAREHE YA USAILI MAHALI

. VOCATIONAL TEACHER Il —
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya WELDING AND METAL 28-04-2024 07:00 AM CHUO CHA VETA - DODOMA
Ufundi Stadi (VETA) FABRICATION

RATIBA YA USAIL

| WA MAHOJIANO

MWAJIRI

KADA

TAREHE YA USAILI

MAHALI

Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi (VETA)

VOCATIONAL TEACHER Il —
WELDING AND METAL
FABRICATION

30-04-2024 07:00 AM

OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA
DODOMA




MWAJIRI: MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

KADA: VOCATIONAL TEACHER Il - WELDING AND METAL FABRICATION

TAREHE YA USAILI WA MCHUJO: 27-04-2024 07:00 AM

MAHALI: COLLEGE OF INFORMATICS AND VIRTUAL EDUCATION (CIVE) CHUO KIKUU CHA
DODOMA

TAREHE YA USAILI WA VITENDO: 28-04-2024 07:00 AM

MAHALI: CHUO CHA VETA - DODOMA

TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO: 30-04-2024 07:00 AM

MAHALI: OFISI ZA SEKRETARIETI YA AJIRA DODOMA

# JINA LA MWOMBAJI ANUANI # JINA LA MWOMBAJI ANUANI

1 HEZRON OLUMIRAH KIHUNRWA | P.O Box 296, Arusha, Arusha. 2 MASATU SEREGENY SEKO. 0.

LIMETOLEWA NA;

KATIBU

SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
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