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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba imepata kibali cha kutekeleza Ajira mpya chenye Kumb. 

Na. FA. 97/288/01/09 cha tarehe 25 Juni, 2024 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, 

Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora. Katika kutekeleza kibali hicho 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba anawatangiza watanzania wote 

wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba kuomba nafasi za 

kazi ziliyotajwa hapo chini. 

 

1.0  MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III – NAFASI TANO (5)   

1.1. 1    MAJUKUMU YA KAZI  

i. Afisa Masuhuli na mtendaji mkuu wa serikali ya kijiji; 

ii. Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na 

msimamizi wa utawala bora katika kijiji; 

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa mipango ya maendeleo ya kijiji; 

iv. Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya kijiji; 

v. Kutafsiri na Kusimamia Sera, Sheria na Taratibu; 

vi. Kuandaa taarifa ya utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha 

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na 

kuongeza uzalishaji mali; 

vii. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za kijiji; 

viii. Mwenyekiti wa kikao cha wataalam waliopo katika kijiji; 

ix. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi; 

x. Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za kijiji; na  

xi. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata. 
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1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI. 

Awe na Elimu ya kidato cha nne au sita mwenye Astashahada (NTA Level 5) katika moja ya 

fani za Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na 

sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa au Chuo chochote kinachotambuliwa 

na Serikali.  

1.1.2 MSHAHARA  

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B.   

1.2 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – NAFASI MBILI (2)  

1.2.1  MAJUKUMU YA KAZI 

i. Kuorodhesha barua zinzoingia masjala kwenye rejista 

ii. Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya taasisi kwenye rejista 

iii. Kusambaza majalada kwa watendaji  

iv. Kupokea majalada yanayorudi masijala toka kwa watendaji 

v. Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/majalada yanayohitajika na watendaji 

vi. Kurudisha majalada kwenye shubaka/kabati la majalada au mahali pengine 

yanapohifadhiwa. 

vii. Kufuatilia mzunguko wa majalada ndani ya Taasisi  

2.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI.  

Mwombaji awe na Cheti cha Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI) aliyehitimu 

Stashahada (NTA level 6) katika fani ya utunzaji wa kumbukumbu kutoka Vyuo 

vinavyotambuliwa na Serikali, mwenye ujuzi wa Kompyuta. 

 

2.1.3 MSHAHARA  

Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS C 

MASHARTI YA UJUMLA  

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri wa kuanzia miaka18 na 

usiozidi miaka 45  

ii. Waombaji wote waambatishe maelezo binafsi yaliyojitosheleza (Detail Curriculum 

Vitae) yenye anuani inayotumika, namba za simu zinazopatikana na Anuani ya 
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Barua Pepe (E-mail address) pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu wa 

kuaminika.  

iii. Waombaji ambao tayari ni Watumishi wa Umma wapitishe barua zao za maombi 

yanafasi ya kazi kwa waajiri wao. 

iv. Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya Elimu na Taaluma 

vilivyothibitishwa na Mwanasheria/Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne/Sita 

kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa 

kuzingatia sifa za kazi husika. Diploma/Certificates, - Cheti cha mtihani wa 

Kidato cha IV na VI, - Computer Certificate, - Vyeti vya Kitaaluma. 

v. “Testmonial“, ‘‘Provisional Results“, “Statement of results“, hati ya matokeo ya Kidato 

cha Nne na Kidato cha Sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) 

HAVITAKUBALIWA.   

viii. Waombaji waliosoma nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

vimethibitishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE).   

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.  

x. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za 

kisheria.  

xi. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe  28 Julai, 2024.   

xii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment Portal) 

kupitia anuani ifuatayo; https://portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii pia inapatikana kwenye 

tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa 'Recruitment 

Portal').   

xiii. Maombi yatakayowasiIishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili hayata 

shughulikiwa. Barua ziandikwe kwa Anwani ifuatayo;- 

Mkurugenzi Mtendaji, 

Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba, 

S.L.P 263, 

IFAKARA 
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Imetolewa na;- 

 

                                                      

 

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA 

H/W- MLIMBA 

 

 

 

 

  

  

  

  

  

  

  

  

  


