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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 
 

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Temeke anawatangazia Watanzania wenye 

sifa na nia ya kufanya kazi katika Manispaa ya Temeke kuomba nafasi za kazi ziliyotajwa 

hapo chini, baada ya kupokea kibali chenye Kumb. Na. FA. 97/288/01/09 cha tarehe 25 

Juni, 2024 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na 

Utawala Bora.   

1.0 MTENDAJI WA MTAA DARAJA III (NAFASI 42) 

1.1 MAJUKUMU YA KAZI  

i.  Katibu wa Kamati ya Mtaa; 

ii. Mtendaji Mkuu wa Mtaa; 

iii. Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri 

katika Mtaa; 

iv. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya maendeleo katika Mtaa; 

v. Msimamizi wa Utekelezaji wa Sheria ndogo pamoja na Sheria nyingine 

zinazo tumika katika Mtaa; 

vi. Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya ulinzi na usalama; 

vii. Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa 

njaa na umaskini katika mtaa; 

viii. Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza 

kumbukumbu za walipa kodi wote; 

ix. Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa;  

x. Kuwajibika kwa Mtendaji wa Kata;  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS  

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE 
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xi. Kufanya majukumu mengine atakayopangiwa na Mkuu wake wa kazi 

 

1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI 

Awe amehitimu elimu ya kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya 

Astashahada (Cheti) NTA Level 5 katika moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimu ya 

Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya jamii na Sayansi ya Jamii kutoka Chuo chochote 

kinachotambuliwa na Serikali 

1.1.2 NGAZI YA MSHAHARA  

 Kwa kuzingatia Ngazi ya mshahara wa Serikali TGS B. 

 

1.2 DEREVA DARAJA LA II NAFASI 05 

1.2.1    MAJUKUMU YA KAZI YA DEREVA II 

i. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari  

ii. Kuwapeleka Watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi 

iii. Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari 

iv. Kutunza na kuandika daftari la safari “log book” kwa safari zote 

v. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali, 

vi. Kufanya usafi wa Gari 

vii. Kufanya kazi nyigine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake. 

 

1.2.2   SIFA ZA MWOMBAJI 

Awe amehitimu Kidato cha Nne (IV) na kupata Cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (IV). 

Awe na leseni daraja ‘C’ au ‘E’ ya uendeshaji pamoja na uzoefu wa kuendesha magari 

kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali, Awe amehudhuria 

mafunzo ya msingi ya Uendeshaji Magari (Basic Driving Course) yanayotolewa na chuo 

cha Mafunzo ya ufundi Stadi (VETA) au Chuo kingine kinachotambuliwa na Serikali. 

 

1.2.3 NGAZI YA MSHAHARA  
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 Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali TGS - B 

 

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI 

i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiopungua miaka 18 

na usiozidi miaka 45; 

ii. Waomabji wenye ulemavu wanahamasishwa kutuma maombi na wanapaswa 

kuaninisha kwenye mfumo wa kuombea ajira aina ya ulemavu walionao.  

iii. Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa kilichothibitishwa na 

Mwanasheria/ Wakili; 

iv. Waombaji ambao tayari ni watumishi wa Umma na wamejipatia sifa zakuingilia 

katika kada tofauti na walizonazo, wapitishe barua zao za maombi ya nafasi za 

kazi kwa Waajiri wao na Waajiri wajiridhishe ipasavyo. 

v. Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye 

anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini 

(Referees) watatu wa kuaminika. 

vi. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti 

vilivyothibitishwa na Mwanasheria/ Wakili ambavyo ni vyeti vya Kidato cha Nne, 

Kidato cha Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo 

mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika. 

vii. Testmonials Provisional Results Statement of Rusults hati matokeo za kidato cha 

nne na sita (FORM IV FORM VI RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA. 

viii. Waombaji walisoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na 

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU, NECTA na NACTE) 

ix. Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba 

isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi. 

x. Waombaji watakao wasilisha taarifa na sifa za kughushi watachukuliwa hatua za 

kisheria. 

xi. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 24/07/2024 

xii. Muhimu: Kumbuka Kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa 

pamaoja na vyeti vya elimu.Barua zote za maombi ziandikwe kwa; 
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MKURUGENZI WA MANISPAA, 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE, 

S. L. P 46343, 

DAR ES SALAM. 

 

xiii. Maombi yote yatumwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira (Recruitment 

Portal kupitia anuani ifuatayo: https://portal.ajira.go.tz  Anuani hii pia inapatikana 

kwenye tovuti ya Sektretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu iliyoandikwa ‘ 

“Recruitment Portal’ 

xiv. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili 

HAYATASHUGHULIWA. 

 

 

Elihuruma Mabelya 
MKURUGENZI WA MANISPAA 
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